14%

Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen (200mg x 360 viên)

Giá cũ: 700.000 đ
600.000 đ
Bạn tiết kiệm: 100.000 đ (14%)
SP091376
Còn hàng
+

Chi Tiết Sản Phẩm

Giới thiệu Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen (200mg x 360 viên)

Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen đã được nghiên cứu trong một thời gian dài và được điều chế từ các thành phần chọn lọc để chữa trị các cơn đau nhanh chóng, được sản xuất theo dây chuyền khép kín, nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn và công nghệ của Mỹ Vì vậy những cơn đau đầu, đau khớp, đau răng, cảm cúm thông thường… không còn là điều lo lắng của bạn. 

Ngay sau khi cơn đau xuất hiện, bạn sử dụng Advil Ibuprofen 200mg sẽ phát huy tác dụng nhanh chóng và cơn đau của bạn không còn kéo dài.

Giúp hạ sốt nhanh chóng, điều trị bệnh cảm cúm, cảm lạnh thông thường

Thành phần Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen (200mg x 360 viên)

Acetylated Monoglyceride, Beeswax and/or Carnuba Wax, Croscarmellose Sodium, Iron Oxides, Lecithin, Methylparaben, Microcrystalline Cellulose, Pharmaceutical Glaze, Povidone, Propylparaben, Silicon Dioxide, Simethicone, Sodium Benzoate, Sodium Lauryl Sulfate, Starch, Stearic Acid, Sucrose (Sugar), Titanium Dioxide.

Công dụng Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen (200mg x 360 viên)

- Giúp làm giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng, đau bụng thời kỳ kinh nguyệt, đau răng, đau đầu, …

- Giúp hạ sốt nhanh chóng, điều trị bệnh cảm cúm, cảm lạnh thông thường.

Hướng dẫn sử dụng Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen (200mg x 360 viên)

- Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi ý kiến bác sĩ trướ khi sử dụng.

- Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, có thể dùng 2 viên nếu cơn đau chưa dứt.

- Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định. 

Lưu ý:

- Không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.

- Phụ nữ đang mang thai hoặc đang cho con bú không  sử dụng sản phẩm này.

- Nếu đang trong quá trình điều trị bệnh phải có được sự đồng ý của bác sĩ mới được sử dụng.

- Không sử dụng sản phẩm nếu như bạn dị ứng với asperin. có vấn đề về dạ dày như viêm loét, đau dạ dày…

- Không sử dụng nếu như bạn dị ứng với thuốc giảm đau.

- Để xa cầm tay trẻ em.

Thương hiệu: Advil

Quy cách: 360 viên

Xuất xứ: Mỹ

Chú Ý Khi Mua Hàng

Hiện tại trên thị trường có nhiều đơn vị nhái, giả thương hiệu Siêu Thị Làm Đẹp để cạnh tranh ko lành mạnh, cung cấp hàng kém chất lượng, vì thế xin Quý Khách vui lòng chú ý:

Hệ thống Siêu Thị Làm Đẹp - sieuthilamdep.com chỉ sử dụng các số điện thoại sau để liên hệ, quý khách vui lòng kiểm tra kỹ để tránh mua nhầm nơi giả mạo.

Hotline: 0986.000.333 - 0967.800.800 - 0934.850.850

Điện thoại: 028.6275.9999 - 028.6275.8888

Địa chỉ mua đúng hàng chính hãng 100%:
Showroom 1: 1002 Âu Cơ, P14, Tân Bình, HCM
Showroom 2: 663 Lê Hồng Phong, P10, Q10, HCM
Showroom 3: 104A Hoa Bằng, Yên Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

 

sieuthilamdep.com cam kết
Cam Kết Hàng Chính Hãng 100%
Giá Luôn Ưu Đãi Rẻ Nhất Thị Trường
Đội Ngũ Chuyên Viên Tư Vấn Tận Tình
Chính Sách Hậu Mãi Tốt Nhất
HỆ THỐNG SHOWROOM

HỒ CHÍ MINH (7h30 - 21h30)

1002 Âu Cơ, P14, Q. Tân Bình

Điện Thoại: 028.6275.8888

663 Lê Hồng Phong, P10, Q10

Điện Thoại: 028.6275.9999

Hà nội (8h00 - 21h00)

104A Hoa Bằng, Cầu Giấy

Điện Thoại: 0967.800.800

Sản Phẩm Bán Chạy Chi Tiết

4.600.000 đ 3.500.000 đ
1.400.000 đ 880.000 đ
1.200.000 đ 890.000 đ
1.090.000 đ 790.000 đ
1.200.000 đ 950.000 đ
1.300.000 đ 1.180.000 đ

Có Thể Bạn Cũng Quan Tâm